Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள், [email protected] என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

அ44_2 Shoba Kumaran's செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி

Advertisement

Shoba Kumaran

Well-known member
Member
Hi :)

Novel idho mudiyudhu.. adho mudiyudhunu naanum kadhai solraen... aana onnum mudiya dhan mataengudhu. inum few epis pogum... idha dharam number solala... mudiyum boedhu mudiyatumnu vituduvom :)


செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி - 44_2

padichuttu ennai yaru kolla theda koodadhu... ipovae solitaen :p:p

thank u thank u very much for ur support.. comments... messages :love: :love: :love: :love:

take care
Shoba Kumaran

aruvati and marichini

1233
 
???

என்னம்மா ஷோபா இப்படி பண்றீங்களேம்மா??? ☹☹☹
டேய் மணி, மூர்த்தி சார் ஊர்லயே இல்லாத இந்த நேரத்துல ஏண்டா ஏன் இப்படி பண்ணுற?? அவருக்கு மட்டும் தெரிஞ்சதுனா நீ கைம்மாதான்...???

பானுவை தள்ளி விட்டு கதவையும் சாத்திட்டான்... எப்படி இந்த துளசி பொண்ணு தப்பிக்க போகுதோ??? ???
 
Last edited:
Theivame enathu ithu?????:unsure: :unsure:

Mani en ipdi panran?? ??? stupid fellow avan amma solrathu kuda puriyama!!!

Tulasi ma Ena ma pesura!!! Elam moorthy sir kondu vantha matram!!! Athe thairiyathoda avan ethavathu paniru tulasi ma!!!

Ore hope banu ma vanthathu!! Avangala vera thali vidutane!! Avangaluku ena acho?? Yaravathu vanthuruvangala???

Sikram vanga akku next ena achu nu solaa!!!!
 
Last edited:
Engae Namma author, ud poatutu escape....?‍♀️?‍♀️?‍♀️

Adai mani, unna enna pandradu..?️?️?️???..mirugam huh vida mosamaana janthu....⚔️⚔️
Moorthy sir eduku neenga oorukku poaninga.??..romba avasiyama unga frnd baby huh thottil poadra vaibavam ??..unga tulasi indha kalugu kitta maatikitaa.. ??

Tulasi unnal mudiyum ...poaraadu.....
 
Last edited:
Top