Dear Writers, இத்தளத்தில் எழுத விரும்புகிறவர்கள், [email protected] என்ற மின்னஞ்சலில் தொடர்பு கொள்ளவும்.

அ24 Shoba Kumaran's செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி

Advertisement

Shoba Kumaran

Well-known member
Member
Hi guys...

Hope u guys are doing good.
pona epi-oda comments-ku romba romba thanks...
as usual konjam porumaiya reply poduraen...

@Aditi ?? neenga romba aarvama kaekavae... nanum aarvama ezhudhitaen :love: :love:


செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி - 24

again thanks everyone for ur love and support.
kandipa neenga ellam ivalvu support kudukati... nan ithana epi potu irupaenannu theriyadhu.
with so much of pressure.. kandipa unga support mattum dhan keeps me going ???.. so thank u thank u thank u all.

keep sharing ur thoughts... love u guys

@Kavitha - thanks darling... neenga kudutha info vachu dhan college scenes frame paninaen. and again pona epi mami paesina dialogues verify panni kuduthadhuku romba romba thanks. indha epila mami is talking. slag-la mistakes irundha... do let me know. love u ???

Have a great weekend (Ella naalum onnu dhannu solladeenga :) )
shoba Kumaran
 
Last edited:
ஹா ஹா ஹா
மூர்த்தி வாத்தியாருக்கு பிடிச்சதுதான் துளசிக்கும் பிடிக்கும்ன்னு நோக்கு தெரியாதா, ராட்?
வாத்திக்கு பிடித்த மஞ்சள் நிறத்தில் டுள்ஸி வந்தாள்ன்னு தெரிஞ்சதும் ராட்னி முகம்
போன போக்கை நினைத்தால் நேக்கு
சிரிப்பு தாங்க முடியலை
ஹா ஹா ஹா
தொப்பி தொப்பி
அடப்பாவி ராட்னி
கடேசியில கெளம்பறச்சே டுள்சியை
இப்படி மூர்த்தியாண்ட மாட்டி விட்டுட்டியேடா, எலி அம்பி
கணக்கு வாத்தியார் டுள்சியை கணக்கா கணக்கு பண்ணி வைச்சிருக்காரேன்னு நோக்கு எங்கேடா எரியறது, எலி அம்பி?
ஆனாக்க என்ன அல்ஜீப்ரா லோகிரதெம் போட்டாலும் டுள்சியை இன்னும் தன்னோட ஆம்படையாளாக்கிக்க முடியலையேன்னு மூர்த்தி அலமண்டு போறாரோன்னோ
கணக்கு வாத்தி படும் பாடு அவருக்குத்தான் தெரியும்
 
Last edited:
Hi guys...

Hope u guys are doing good.
pona epi-oda comments-ku romba romba thanks...
as usual konjam porumaiya reply poduraen...

@Aditi ?? neenga romba aarvama kaekavae... nanum aarvama ezhudhitaen :love: :love:

oru link dhan mudichu irukaen... rest (24_2) nalaikku poduraen.

செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி - 24_1

again thanks everyone for ur love and support.
kandipa neenga ellam ivalvu support kudukati... nan ithana epi potu irupaenannu theriyadhu.
with so much of pressure.. kandipa unga support mattum dhan keeps me going ???.. so thank u thank u thank u all.

keep sharing ur thoughts... love u guys

@Kavitha - thanks darling... neenga kudutha info vachu dhan college scenes frame paninaen. and again pona epi mami paesina dialogues verify panni kuduthadhuku romba romba thanks. indha epila mami is talking. slag-la mistakes irundha... do let me know. love u ???

Have a great weekend (Ella naalum onnu dhannu solladeenga :) )
shoba Kumaran
கோந்தை வராது
கோந்தே தான் வரும்
தங்க வேண்டியதா போயிடுத்து-ன்னு வரும்
இப்போன்னா ஒரு ன் சேர்ந்து வரும், ஷோபா டியர்
 
Last edited:
???

மூர்த்தி துளசியை நல்லாவே தாங்கு தாங்குன்னு தாங்குறான்.. ஆஹா இந்த ராட்னி கடைசியில கொளுத்தி விட்டுட்டு போயிட்டானே..

 
Last edited:
Romba thanx pa... Inaiku poduvinga nu expect panala
Hi guys...

Hope u guys are doing good.
pona epi-oda comments-ku romba romba thanks...
as usual konjam porumaiya reply poduraen...

@Aditi ?? neenga romba aarvama kaekavae... nanum aarvama ezhudhitaen :love: :love:

oru link dhan mudichu irukaen... rest (24_2) nalaikku poduraen.

செம்புலம் சேர்ந்த நீர்த்துளி - 24_1

again thanks everyone for ur love and support.
kandipa neenga ellam ivalvu support kudukati... nan ithana epi potu irupaenannu theriyadhu.
with so much of pressure.. kandipa unga support mattum dhan keeps me going ???.. so thank u thank u thank u all.

keep sharing ur thoughts... love u guys

@Kavitha - thanks darling... neenga kudutha info vachu dhan college scenes frame paninaen. and again pona epi mami paesina dialogues verify panni kuduthadhuku romba romba thanks. indha epila mami is talking. slag-la mistakes irundha... do let me know. love u ???

Have a great weekend (Ella naalum onnu dhannu solladeenga :) )
shoba Kumaran
:love: :love: :love: :love: :love:
 
Top